Switch Gigabit 16-Port PoE + 2-Port SFP/2RJ452 PLANET GSD-2022P

Thiết bị chia mạng PoE PLANET GSD-2022P hỗ trợ chế độ tự động nhận, tối ưu tốc độ, sử dụng các đầu nối RJ-45 tiêu chuẩn, dễ sử dụng, giảm chi phí vận hành, bảo trì.

  • 16 cổng RJ45, hỗ trợ 10/100/1000Base-T, IEEE803.at 30W/port, tổng công suất 185W.
  • 2 cổng RJ45, hỗ trợ 10/100/1000Base-T.
  • 2 cổng Uplink SFP 100/1000Base-X.
  • Kiểm soát luồng cho song công và bán song công.
  • Hỗ trợ Trunking cổng cáp quang, tăng băng thông kênh cáp quang và cung cấp dự phòng kênh cáp quang.
  • Có thể hoạt động với SFP WDM (1 sợi quang) hoặc Dual Core (2 sợi quang) Single-mode/Multi-mode.
  • Nguồn điện: 100~240V AC, 50/60Hz, 5A max.